Ingia

Tumia namba ya simu ya akaunti yako ya Drafti Ligi.

Futa akaunti yako ya Drafti Ligi

  1. Ingia hapa kwa namba ya simu ya akaunti yako na msimbo wa SMS ili kuthibitisha kuwa akaunti ni yako.
  2. Fungua Faragha, nenda kwenye Futa akaunti, andika FUTA kisha chagua Futa akaunti yangu.

Unatolewa kwenye vifaa vyote. Akaunti na taarifa zake binafsi huhifadhiwa katika kipindi cha siku 30 kabla ya kufutwa; ukiingia tena kabla kipindi hicho kuisha, ombi linaghairiwa. Kufuta huondoa wasifu, namba ya simu, vifaa, vipindi vya kuingia, ujumbe wako na taarifa za matumizi zinazohusishwa na akaunti. Rekodi za michezo ya umma zinaweza kubaki bila jina lako, na rekodi za malipo na hesabu huhifadhiwa kama sheria inavyotaka.

Sera ya faragha

Almasi ni za kununua mapambo kwenye programu. Haziwezi kubadilishwa kuwa pesa.